All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Islamic group blames parents for surge in rape cases

Khad Muhammed
Crime

All past, present corrupt cases will be probed, says Buhari

Khad Muhammed
Crime

No negotiation with criminal gangs, surrender now—Yahaya Bello

Khad Muhammed
Crime

EFCC: 10 questions presidency, Salami panel must answer – Magu’s lawyer

Khad Muhammed
Crime

3 hours after Zulum returns to Maiduguri, multiple explosions rock city

Khad Muhammed
Crime

Northern governors condemn attack on Zulum’s convoy

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Boko Haram fires bombs at Borno residents, 2 killed, many...

Khad Muhammed
Crime

Police nab three out of five who gang raped lady in...

Khad Muhammed
Crime

EFCC arraigns Bursar for allegedly stealing N17.6m school fees, levies

Khad Muhammed
Crime

‘COVID-19 over’ – Nigerian Pastor dares world leaders on ‘conspiracy’

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...