All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Man commits suicide after girlfriend jilted him

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Saturday morning

Khad Muhammed
Crime

Police Arrest 21-year-old Man For Allegedly Raping 10 Children

Khad Muhammed
Crime

In Ekiti, unknown woman steals 2-month-old baby from mother

Khad Muhammed
Crime

IGP, Buhari govt under fire for negotiating with bandits, funding herdsmen...

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Taraba Guber: PDP defeats APC at tribunal

Khad Muhammed
Crime

Akwa Ibom: Gov. Emmanuel, PDP speak on tribunal victory, advise APC

Khad Muhammed
Crime

Xenophobia: What Anambra Assembly asked Buhari to do for Air Peace...

Khad Muhammed
Crime

Xenophobia: Catholic bishops send message to Nigerian, South African govts

Khad Muhammed
Crime

Morning review: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...