All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Kidnapped Enugu Catholic priest regains freedom

Khad Muhammed
Crime

I’m a crime fighter – Ogun new CP, Ebrimson tells Gov...

Khad Muhammed
Crime

EFCC arraigns man over alleged N20m fraud

Khad Muhammed
Crime

IPOB takes war to Miyetti Allah trouble makers in Ebonyi State

Khad Muhammed
Crime

Police confirm killing of 2 personnel by suspected kidnappers in Adamawa

Khad Muhammed
Crime

Bank employees in trial for alleged theft of N1.5m

Khad Muhammed
Crime

Osinbajo reveals contributions of Nigeria’s neighbours to insecurity

Khad Muhammed
Crime

Sowore: Buhari, DSS actions may lead to collapse of Judiciary –...

Khad Muhammed
Crime

Dasukigate: Court fixes date to decide Metuh’s fate over N400m fraud

Khad Muhammed
Crime

Kogi Election: Buhari’s aide reacts as police arrest killers of PDP...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...