All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

‘2023 Agenda’ – Nigerians react as Atiku Abubakar meets Tinubu

Khad Muhammed
Crime

Amaechi: Biafra group reacts as Niger Delta group threatens to attack...

Khad Muhammed
Crime

Why CJN Muhammed should be sacked – CAN

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
Crime

N7.65bn fraud: EFCC marks ex-Abia Gov, Orji Kalu’s Sun Newspaper, others...

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Kill University Don In Edo

Khad Muhammed
Crime

Orji Kalu’s Properties Marked By EFCC Over N7bn Fraud

Khad Muhammed
Crime

Police demand establishment of law on vigilante operation

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Police arrests Duncan Mighty

Khad Muhammed
Crime

FG’s continued intimidation cannot deter Biafra republic-Nnamdi Kanu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...