All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Politics

Federal Government Declares Monday a Public Holiday for June 12 Democracy...

Halima Dankwabo
Arewa

The Nasarawa 7th Assembly Inauguration Suspension Sparks Protests

Halima Dankwabo
#SecureNorth

Unending Terror: Bandits Unleash Mayhem, Kill 25 in Latest Zamfara Attacks

Halima Dankwabo
Politics

President Tinubu’s Plan to Review Minimum Wage with Governors

Halima Dankwabo
Politics

President Bola Ahmed Tinubu Convenes His First Meeting With APC Governors...

Halima Dankwabo
#SecureNorth

Governor Abba Kabir Yusuf Commits to Resolving Abubakar Dadiyata’s Abduction in...

Halima Dankwabo
Arewa

“Buhari has given his best for Nigeria” – Tinubu Expresses in...

Halima Dankwabo
Arewa

Governor Lalong Appoints New Head of Service, Just 48 Hours Prior...

Halima Dankwabo
Politics

FG Declares Public Holiday on May 29th for Presidential Transition

Halima Dankwabo
Politics

Nigeria Air Flight Gears Up For Inaugural Journey to Abuja

Halima Dankwabo

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...