All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Kogi guber: How Gov. Bello plans to derail Nov. 16 election...

Khad Muhammed
News

Court strikes out appeal seeking removal of House of Reps’ Deputy...

Khad Muhammed
News

Obaship Tussle: Ruling House accuses Ekiti APC Chairman of imposition

Khad Muhammed
News

Omo-Agege speaks on border closure affecting Nigeria’s treaty with ECOWAS member...

Khad Muhammed
News

Kola Balogun floors Ajimobi at Appeal Court

Khad Muhammed
News

Appeal Court sacks another APC lawmaker

Khad Muhammed
News

Kano: Jibrin reacts as Appeal court orders fresh election

Khad Muhammed
News

Why Appeal Court removed Jibrin, ordered fresh election

Khad Muhammed
News

Why I ordered stoppage of Ibadan Circular Road project awarded by...

Khad Muhammed
Law

Malami provides reasons Buhari won at Supreme Court

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...