All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2023: Afenifere leader, Adebanjo snubs South-West, reveals region to produce Buhari’s...

Khad Muhammed
More

Osinbajo Begs Labour Leaders On Minimum Wage: Give Us Benefit Of...

Khad Muhammed
More

N30 minimum wage: Why Nigerians should ignore Labour’s threat to go...

Khad Muhammed
More

President Buhari reacts to Akinfenwa’s death

Khad Muhammed
More

BREAKING: Court grants Sowore bail, gives journalist new condition

Khad Muhammed
News

What Nigeria has become in 59 years – Shehu Sani

Khad Muhammed
News

Osinbajo knows those behind his ‘N90bn scandal’ – Bishop Oke

Khad Muhammed
News

Osinbajo reveals what President Buhari will do about minimum wage

Khad Muhammed
News

Kogi guber: Group berates APC over alleged gunshot during rally in...

Khad Muhammed
Crime

Why Obasanjo should stop writing letters to Buhari, others – Gen....

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...