All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

2020 budget scales second reading in House of Reps

Khad Muhammed
Crime

Ondo Lawyer Drags Buhari Regime To Court

Khad Muhammed
Crime

Nigeria Won’t Have Meaningful Development Without Peace, Security -Aregbesola

Khad Muhammed
News

‘Crossfire’ in Senate over 2020 appropriation as minority leader tags proposal...

Khad Muhammed
News

Lawmakers stage walkout from Plateau Assembly over Lalong’s memo on LG

Khad Muhammed
Crime

Tension In Adamawa As Tribunal Fixes Friday For Governorship Election Verdict

Khad Muhammed
News

Kogi guber: Akpoti takes action as INEC excludes candidate over Yakubu

Khad Muhammed
News

Kogi guber: Group warns Buhari over looming violence

Khad Muhammed
News

Osun Assembly confirms Adeleke, Akande’s son, Omisore’s deputy as commissioners, SAs...

Khad Muhammed
News

Ekiti PDP vows to boycott council polls over alleged rigging plot

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...