All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Osinbajo presides over NEC meeting amid reports of crisis in presidency

Khad Muhammed
News

2023: Balarabe Musa, Tanko Yakassai reveal region to produce Buhari’s successor

Khad Muhammed
News

We need 40% youths in governance, APC youths tell Buhari

Khad Muhammed
News

Buhari didn’t sideline VP Osinbajo – Presidency

Khad Muhammed
News

Buhari govt under fire as security operatives raid Sahara Reporters’ office

Khad Muhammed
Crime

Sen. Abaribe wins at tribunal

Khad Muhammed
More

New economic team: What Buhari has done to Osinbajo – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

I was blackmailed to join APC, Buhari has nothing to offer...

Khad Muhammed
News

IPOB welcomed me when I visited US recently, says Ngige

Khad Muhammed
News

Ezekwesili reacts as Buhari dissolves Osinbajo-led economic team

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...