All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

BREAKING: Atiku finally drags Buhari to Supreme Court, appeals Presidential Election...

Khad Muhammed
News

What 9th Senate is planning to do for Nigeria – Folarin

Khad Muhammed
News

Corruption charges against Amnesty boss, Charles Dokubo a disgrace to Niger...

Khad Muhammed
Crime

Federal lawmaker opens up on alleged rape of businesswoman, promise of...

Khad Muhammed
News

UNGA: What we’ll do to Buhari in front of UN headquarters...

Khad Muhammed
News

Reps to bring back controversial NGOs bill

Khad Muhammed
News

P&ID judgment: Senate summons AGF, others

Khad Muhammed
News

Osun: Oyetola sends list of Commissioners to Assembly, Akande, Adewole nominated

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Tuesday morning

Khad Muhammed
Crime

Osinbajo: Timi Frank, FIRS trade words over N90bn alleged fraud

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...