All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

RUGA: We will introduce Fulfulde language in schools – Zamfara gov’t

Khad Muhammed
News

Bayelsa Election: I’m Not Desperate To Become Governor –Alaibe

Khad Muhammed
News

APC chieftain, Mike Ozoemena reveals how member dumped Buhari, party in...

Khad Muhammed
News

Imo: Okorocha issued strong warning

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Edwin Clark reveals region to produce Buhari’s successor

Khad Muhammed
News

You can’t pocket me, I’m not dollars – Wike fires at...

Khad Muhammed
News

Nnamdi Kanu reacts to resolution of South East Governors meeting on...

Khad Muhammed
News

Adamawa Gov, Fintiri wins as tribunal dismisses APP petition to unseat...

Khad Muhammed
Law

Ondo Deputy Governor, Agboola Ajayi accused of forgery, perjury

Khad Muhammed
More

President Buhari returns to Nigeria from Japan

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...