All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Buhari, APC under fire for allowing non Lagosians represent Lagos as...

Khad Muhammed
News

AAC expels Ezenwa, reaffirms Sowore as National Chairman

Khad Muhammed
News

RUGA: Ohanaeze, Afenifere, others are separatist groups – Balarabe Musa

Khad Muhammed
News

Insecurity: Ex- Senate President, Ebute writes Buhari; accuses Obasanjo of pursuing...

Khad Muhammed
More

Ministerial Screening: Nigerians Knock Senate Over ‘Take A Bow’ Ritual

Khad Muhammed
More

Ruga: Ganduje reveals States not required to implement settlement initiative

Khad Muhammed
News

Kogi, Bayelsa Elections: INEC Gives Observer Groups August 30 Deadline To...

Khad Muhammed
More

Ministerial list: What Governor Ayade told Buhari’s nominee, Jeddy Agba

Khad Muhammed
News

Osinbajo to Anambra APC: We don’t need to deceive ourselves

Khad Muhammed
More

Ministerial screening: Why we are approving all nominees speedily – Bamidele

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...