All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Buhari set to retain 70 percent of ex-cabinet members in second...

Khad Muhammed
More

Gov. Fayemi talks tough over gender-based violence in Ekiti

Khad Muhammed
More

Speaker Gbajabiamila appoints Media Aide, others

Khad Muhammed
More

Buhari seeks Reps approval to appoint Special Advisers

Khad Muhammed
News

Presidential election: Reno Omokri releases evidence showing INEC transmitted results through...

Khad Muhammed
More

President Buhari Seeks Approval Of 15 Special Advisers

Khad Muhammed
News

Federal Lawmakers To Buhari: Obey Court Orders, Release El-Zakzaky

Khad Muhammed
News

Kogi guber: APC speaks on free, fair primary

Khad Muhammed
News

Plateau guber: Gov. Lalong speaks ahead of Tribunal ruling

Khad Muhammed
News

Government begins massive recruitment, opens job portal

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...