All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Osun election: I’m not dead, I’ll be governor – Senator Adeleke

Khad Muhammed
News

Nigerian Women Present Their ‘Womanifesto’ To Political Parties

Khad Muhammed
News

Imo Speaker speaks on purported impeachment process against Gov. Okorocha

Khad Muhammed
News

Why Okorocha, Yari, Amosun, others should dump APC – Ex-spokesman, Frank

Khad Muhammed
News

Bauchi: APC chieftain reveals how Buhari shunned six Emirs lobbying for...

Khad Muhammed
News

NEMA: Reps indict Osinbajo in N5.8bn North East, IDPs Intervention Fund...

Khad Muhammed
News

Mustapha Maihaja: Reps allegations very strange – NEMA speaks on Committee...

Khad Muhammed
News

2019: Doyin Okupe reveals why his son supports Buhari

Khad Muhammed
News

PDP mocks APC, Presidency over Oshiomhole’s bribery allegation

Khad Muhammed
News

Minister raises alarm over assassination plot

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...