All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Law

2019: Court stops INEC, Oye from substituting APGA candidate’s name

Khad Muhammed
News

APC: Fani-Kayode reacts to Oshiomhole’s trip abroad amid DSS ordeal

Khad Muhammed
News

APC candidates names missing on INEC list for governorship, state assembly...

Khad Muhammed
News

Ondo election: Governor Akeredolu, APC lose in court

Khad Muhammed
News

N33b: What sack of NEMA DG, Maihaja will do to Buhari...

Khad Muhammed
News

2019: Akwa Ibom PDP begins education of candidates on dangers of...

Khad Muhammed
News

2019: APC chieftain says Buhari may lose election, claims

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom 2019: CSOs tasks INEC on credible elections

Khad Muhammed
News

2019: Why Atiku’s children may soon support Buhari – Presidential aide,...

Khad Muhammed
News

Why you must resign now instead of running abroad – VON...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...