All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019: Udi people endorse Gov. Ugwuanyi for second term

Khad Muhammed
Law

Ladoja: Adedibu Plotted My Impeachment Because I Refused To Give Him...

Khad Muhammed
News

Presidency reacts to siege on Akwa Ibom House of Assembly

Khad Muhammed
News

Buhari govt lacks institutional mechanisms to tackle corruption – PDP chieftain,...

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Reps probe $1bn arms procured Buhari govt procured, demand...

Khad Muhammed
Law

‘I can’t afford to buy panadol’ – Metuh begs EFCC to...

Khad Muhammed
News

Ogoni Elders Kick Against Military Deployment In Delta

Khad Muhammed
News

Ekiti workers petition Assembly over Fayose’s alleged N264m largesse to labour...

Khad Muhammed
News

Kwara State pioneer Speaker, Shehu Usman is dead

Khad Muhammed
News

Atiku reacts to alleged move to impeach Akwa Ibom Speaker, Governor

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...