All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Buhari finally speaks on being cloned, replaced by ‘Jubril from Sudan’

Khad Muhammed
News

What will happen to leaders looting funds – Olumba Olumba speaks...

Khad Muhammed
News

2019: APC, PDP destroyed Nigeria’s future – GPN chieftain, Santos Ayuba

Khad Muhammed
News

Enugu APC primaries: Why party should refund our money – Aggrieved...

Khad Muhammed
News

APC crisis: What Gov. Ganduje told aggrieved aspirants in Enugu

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: Archbishop Onaiyekan states position

Khad Muhammed
News

2019: Gov Ikpeazu’s kinsmen, 100 PDP members defect to APGA in...

Khad Muhammed
News

BREAKING: Rivers Gov Aspirant Lulu-Briggs Dumps APC For Accord Party

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Pastor Enenche endorses Buhari

Khad Muhammed
News

Osinbajo accused of causing confusion in Niger Delta

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...