All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019: How I’ll end reign of cabal if elected President –...

Khad Muhammed
News

2019: INEC, APC sued for alleged substitution of Ondo Assembly candidate

Khad Muhammed
News

Peter Obi: Fr. Mbaka’s supporters attack Catholic Bishops

Khad Muhammed
News

Nigeria experiencing ‘graveyard peace’ – Fani-Kayode reacts to Global Terror Index...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Gov. Tambuwal attacks El-Rufai, APC

Khad Muhammed
News

South-East guber candidates meet Osinbajo in Aso Rock

Khad Muhammed
News

APC crisis: Osinbajo risking everything as pastor, professor, rights activist –...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: SDP pulls out of CUPP, rejects Atiku

Khad Muhammed
News

Imo Speaker, 18 lawmakers dump APC, PDP; join Okorocha’s in-law in...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Atiku reveals when restructuring will commence

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...