All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Kogi: PDP warns FG against releasing bailout fund to Gov. Yahaya...

Khad Muhammed
News

I’m still in PDP – Ortom

Khad Muhammed
News

Bayelsa APC ‘Completely’ Against ‘Ungodly’ Life Pension For State Lawmakers

Khad Muhammed
News

Borno: Hearing commences in Satumari’s suit against Ndume

Khad Muhammed
Law

Osun West: Court asked to remove PDP’s Adeleke from Senate

Khad Muhammed
News

How Gov. Bello plans to sell Kogi to Sterling Bank –...

Khad Muhammed
News

APC women list demands ahead of Buhari’s second term

Khad Muhammed
News

Delta PDP Begins Probe Of Embezzlement Of Okowa’s Election Campaign Funds

Khad Muhammed
More

‘Show Oshiomhole Out Before His ‘Crass, Ghetto Mentality’ Ruins APC’

Khad Muhammed
More

Buhari vs Atiku: Ex-Vice President threatens to jail INEC Chairman, Yakubu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...