All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Buhari vs Atiku: Time to rescue Nigeria is now – PDP

Khad Muhammed
News

2019: Jonathan’s minister, Labaran Maku speaks on stepping down from governorship...

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Why Igbos should vote my husband – Jennifer...

Khad Muhammed
News

BREAKING: Court of Appeal sacks Kashamu as Ogun PDP candidate

Khad Muhammed
News

What APC wants to do in 2019 – PDP chairman, Secondus

Khad Muhammed
Crime

Suspected armed thugs allegedly attack two APC chieftains in Ebonyi

Khad Muhammed
News

Group enlists South-East governors, legislators in fight for Igbo IGP

Khad Muhammed
News

Buhari rejects NASS approval of N488.7bn refund to states

Khad Muhammed
News

Saraki at 56: What Senate President has done to National Assembly...

Khad Muhammed
News

Why Nigerian youths should vote Atiku – Fayose, Peter Obi

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...