All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019: Why Buhari must attend presidential debate – CD

Khad Muhammed
News

Why appointments are being delayed – Fayemi

Khad Muhammed
News

2019 election: Political parties backing Atiku to defeat Buhari rise to...

Khad Muhammed
News

2019: APC reacts to Atiku’s call for Buhari to resign

Khad Muhammed
News

Stop ranting, pay workers salaries with N30bn received from FG –...

Khad Muhammed
News

2019: Uduaghan names who can help APC win election

Khad Muhammed
News

Buhari begs for more time to deliver on his promises as...

Khad Muhammed
News

What Saraki, Shehu Sani, Uzor Kalu told President buhari at 76

Khad Muhammed
News

2019: Why Buhari govt won’t conduct free, fair elections – Shehu...

Khad Muhammed
News

Why Buhari was called Jubril of Sudan – Femi Adesina

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...