All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Crime

2019 elections: PDP plotting to operate ‘container economy’ – Tinubu

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Why I closed Buhari’s campaign office in Oyo –...

Khad Muhammed
News

Why We Wanted Lawan As Senate President – Tinubu

Khad Muhammed
Entertainment

2019: INEC appoints Adesua, Ebuka, Cobhams, Ayefele as ambassadors

Khad Muhammed
News

37 SDP Chairs Fault Duke’s Sacking, Reject Gana

Khad Muhammed
News

VP debate: President Buhari’s camp lists Peter Obi’s ‘biggest lies’

Khad Muhammed
Politics

Reason Obasanjo Dumped Buhari – Oyinlola, Ex-President’s Close Associate

Khad Muhammed
Politics

2019: Ango Abdullahi speaks on plot to remove Buhari, install Osinbajo...

Khad Muhammed
News

2019 elections: PDP speaks on hiring Russian hackers to manipulate INEC’s...

Khad Muhammed
News

Fayose tells Buhari to resign and go home

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...