All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Charlyboy gives Ihedioha stern warning

Khad Muhammed
News

FFK reacts as APC claims Atiku is not a Nigerian

Khad Muhammed
More

Rivers supplementary election: What INEC officials said about Saturday polls

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Sign N30,000 bill before May Day or face...

Khad Muhammed
More

Shehu Sani reacts as APC claims Atiku not a Nigerian

Khad Muhammed
News

Atiku reacts to APC’s claim at Election Tribunal that he’s not...

Khad Muhammed
News

Nigeria election: Nigerians react as APC says Atiku not Nigerian

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Saturday morning

Khad Muhammed
News

SDP reacts as NBS reveals Nigeria’s foreign debt, debtor states

Khad Muhammed
News

Appoint good brains as ministers, not members of political party –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...