All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Abia APGA crisis: Alex Otti-led faction evicts Augustine Ehiemere-leadership from secretariat

Khad Muhammed
News

Igbo Man Can’t Be Nigerian President, Says MASSOB

Khad Muhammed
News

You Cannot Harass Our Officer And Be Rewarded With Certificate Of...

Khad Muhammed
News

Ebonyi Women Beg Buhari for Ministerial Slots Ahead Of Cabinet Reshuffle

Khad Muhammed
News

How Southeast will produce Reps Speaker – PSC Chairman

Khad Muhammed
News

Rep Abdulmumin Jibrin reveals his political mentor

Khad Muhammed
News

Imo Assembly confirms appointment of Gov. Ihedioha’s first Commissioner, Ndukwe Nnawuchi

Khad Muhammed
News

It’s payback time in Benue – Gov. Ortom

Khad Muhammed
News

Yari reveals why he insisted on Muktar replacing him as Governor

Khad Muhammed
News

Ogun: Panic as Gov. Abiodun sets up committee to review Amosun’s...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...