All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

BREAKING: Adeduntan, ‘One Of The Last Seven’ Oyo APC Gov Aspirants,...

Khad Muhammed
News

BREAKING: Ambode Reveals Sanwo-Olu’s ‘Records Of Rehabilitation’ At Gbagada General Hospital

Khad Muhammed
News

Dynamite ‘Thrown From A Moving Car’ Explodes At Rivers APC Secretariat

Khad Muhammed
News

APC Postpones Governorship Primary In Ogun

Khad Muhammed
News

AbdulWahab emerges Kwara APC governorship candidate

Khad Muhammed
News

Ribadu, Buhari’s In-Law Reject Venue Of Adamawa APC Governorship Primary

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari Returns Abuja from New York

Khad Muhammed
News

Sanwo-Olu Arrested For Spending Fake US Dollars In A Night Club,...

Khad Muhammed
News

2019: Buhari accepts minister’s resignation-Arewa.ng

Khad Muhammed
News

Fani-Kayode reacts to Aisha’s resignation from Buhari’s cabinet, APC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...