All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APGA will suffer for injustice against me – Bianca Ojukwu

Khad Muhammed
Agriculture

Over 30 per cent farmland lost to flooding in 2018 –...

Khad Muhammed
News

Huwa Leman: GAW blows hot over murder of aid worker, blasts...

Khad Muhammed
News

Senate Begins Probe Of $3.5bn Subsidy Funds Being Managed By ‘Only...

Khad Muhammed
News

Hauwa Liman’s Horrific Execution Is A War Crime, Says Amnesty International

Khad Muhammed
News

BBOG Members March Silently But Weep Openly To Protest Hauwa Liman’s...

Khad Muhammed
News

Nigeria Needs Revolution Not Restructuring, Says YYC

Khad Muhammed
News

Landslide in Cross River affects 60 houses, historical sites

Khad Muhammed
News

Oby Ezekwesili reacts to killing of Hauwa Liman by Boko Haram,...

Khad Muhammed
News

Our contract with APC during Osun guber still intact – SDP...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...