All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
#SecureNorth

Zamfara: Bandits have overpowered security operatives, residents lament

Khad Muhammed
More

2022 Hajj: We’re sorry we failed you – NAHCON tells disappointed...

Khad Muhammed
News

Eid-El- Kabir: Pray against incessant insecurity, high cost of living, NLC...

Khad Muhammed
Crime

17-year-old abducted Yahoo apprentice rescued from ritualists

Khad Muhammed
News

Amosun’s political son, Akinlade joins PDP in Ogun

Khad Muhammed
#SecureNorth

Governor Ortom decries terrorist activities

Khad Muhammed
Crime

Police commence operation to flush out criminals from Jigawa

Khad Muhammed
News

Presidency: You, Obasanjo abandoned June 12 struggle, only Tinubu fought –...

Khad Muhammed
#SecureNorth

Shocking: Terrorists celebrate during ISWAP attack on Kuje prison [Video]

Khad Muhammed
More

Sanusi Barkindo’s death shocking, unfortunate, Gov Uzodinma laments

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...