All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Lagos APC primary: Full text of what Ambode said about outcome,...

Khad Muhammed
News

PDP convention: North-west leaders agree to back Makarfi, give reasons

Khad Muhammed
News

PDP primaries: Bayo Lawal floors ex-deputy governor, Gbolarumi to win Oyo...

Khad Muhammed
News

APC primaries: Ajimobi clinches Oyo South Senatorial District ticket

Khad Muhammed
News

Lagos APC primary: Sanwo-Olu finally speaks after ‘defeating’ Ambode

Khad Muhammed
News

PDP primaries: Lamido’s son, Mustapha wins party’s senatorial ticket

Khad Muhammed
News

He got 200,000 votes after dancing – Osinbajo mocks Senator Adeleke

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho wants Manchester United to sack him – Ferdinand

Khad Muhammed
News

Barcelona coach, Valverde warns team against Tottenham striker, Kane

Khad Muhammed
News

What Gov. Wike sent Senator Abe to do to APC –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...