All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Roberto Martinez speaks on Hazard leaving Chelsea for Real Madrid

Khad Muhammed
News

Libya vs Nigeria: Jamilu Collins reveals four things Super Eagles coach,...

Khad Muhammed
News

Libya vs Nigeria: Super Eagles arrive in Sfax ahead of return...

Khad Muhammed
News

Saudi prince set for £3billion takeover of Manchester United

Khad Muhammed
News

Travel ban: What Buhari should have done – Clarke

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: No basis to compare PDP, APC presidential candidates...

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Saraki reacts to death of aide worker, Hauwa Leman

Khad Muhammed
News

We Did All We Could To Save Aid Worker Hauwa Liman,...

Khad Muhammed
News

FG Begins Verification, Data Capture Ahead of N22.5bn Payment To Ex-Nigeria...

Khad Muhammed
News

Why we killed Red Cross aid worker, Hauwa Leman – Boko...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...