All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Two men in court for allegedly defrauding Osun lawmaker of N38m

Khad Muhammed
News

Fayose vs EFCC: I’m a customer here, you should know me...

Khad Muhammed
News

You’re protected from EFCC once you join APC – Ozekhome mocks...

Khad Muhammed
News

Libya vs Nigeria: 3 things we learnt from Super Eagles’ win...

Khad Muhammed
News

Adamawa: Youths mob bus, kill four travellers

Khad Muhammed
News

2019: Archbishop of Canterbury speaks on supporting Buhari, Atiku for presidency

Khad Muhammed
News

Hauwa Liman: What Red Cross President said about murder of aid...

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Man Utd: Mourinho likely to miss EPL clash

Khad Muhammed
News

Libya vs Nigeria: Super Eagles go top of Group E with...

Khad Muhammed
News

2019: President Buhari speaks on plan for general election

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...