All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why Ekweremadu should be probed over PDP primaries – Women Group

Khad Muhammed
Entertainment

Tonto Dikeh Reveals She Almost Lost Her Son

Khad Muhammed
News

APC my foot, I will never have anything to do with...

Khad Muhammed
Entertainment

Obasanjo speaks on Baba Sala’s death

Khad Muhammed
News

Impeachment threat: What APC, PDP senators agreed to do

Khad Muhammed
News

The 15 Letters Buhari Wrote To The National Assembly During 11-Week...

Khad Muhammed
Education

‘Mysterious’ Midnight Fire Kills 65-yr-old Lecturer In Ondo

Khad Muhammed
News

2019: PDP speaks on giving Tambuwal governorship ticket

Khad Muhammed
Law

For Placing Him On Watch List, Fayose Hits EFCC With N20bn...

Khad Muhammed
Law

Court Convicts Medical Doctor For Drug Trafficking

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...