All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Education

JAMB extends 2021/2022 registration deadline

Khad Muhammed
Crime

Do everything to halt killings, kidnap of innocent citizens- Ezendigbo in...

Khad Muhammed
News

PDP cries out over alleged lack of dividends of democracy in...

Khad Muhammed
News

PDP gives Gov Ayade quit notice

Khad Muhammed
News

Ronaldo addresses rumours about his future amid links to Man Utd,...

Khad Muhammed
News

PDP will return to power in 2023 – Tambuwal

Khad Muhammed
News

Hit and run vehicle kills motorcyclist in Osogbo

Khad Muhammed
News

MKO Abiola remains Nigeria’s most acceptable democrat – Gov Mohammed

Khad Muhammed
Crime

Police kill suspected kidnapper, rescue two victims in Adamawa

Khad Muhammed
News

Six dead, others injured in Bauchi motor accident

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...