All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC Senators, Reps Attack Party, Say ‘We’re Not Better Than PDP’

Khad Muhammed
News

Enugu government committed to wealth creation, poverty eradication – Gov. Ugwuanyi

Khad Muhammed
News

Buhari’s certificate: Fani-Kayode fires back at Femi Adesina for defending president

Khad Muhammed
News

EL Clasico: Ramos attacks Casemiro over comment made after Real Madrid’s...

Khad Muhammed
News

Fayose lambasts Bishop who said he wasted four years as Ekiti...

Khad Muhammed
News

Gov Ambode swears-in five new Perm Secs

Khad Muhammed
Crime

Kaduna: NAF deploys special forces

Khad Muhammed
News

New Minimum Wage: Osinbajo, governors meet in Aso Villa over NLC’s...

Khad Muhammed
News

WAEC certificate: Why Buhari must be disqualified from 2019 election, prosecuted...

Khad Muhammed
News

Navy reacts to alleged deals with oil bunkerers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...