All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

BREAKING: Court stops AGF, DSS from arresting Sunday Igboho

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Fears As 109 National Youth Service Corps Members Test Positive,...

Khad Muhammed
News

Flood sacks residents, destroys businesses in Osogbo [PHOTOS]

Khad Muhammed
News

Kaduna PDP chieftain, Danjuma Sarki condemns postponement of council polls, says...

Khad Muhammed
News

Ballon d’ Or: Countries with most awards in history emerge

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija 2021: Maria gets death threats for nominating housemates for eviction

Khad Muhammed
Health

Resident doctors’ strike unavoidable – Kwara ARD chairman

Khad Muhammed
News

2023 presidency: ‘It’s in God’s hands’ – Umahi speaks on Southeast...

Khad Muhammed
News

Arsenal announce deals for Taylor-Hart, Clarke ahead of Tottenham clash

Khad Muhammed
News

Transfer: Cristiano Ronaldo wants to leave Juventus

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...