All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Youth Entrepreneurship Fund bill scales second reading

Khad Muhammed
News

Real reason Sergio Ramos snubbed £30m Arsenal offer for PSG

Khad Muhammed
News

Plane crashes, kills three persons onboard

Khad Muhammed
News

Body of 5-year-old recovered as building collapses in Lagos

Khad Muhammed
News

Rescue kidnapped Kaduna pastor just like Nnamdi Kanu – CAN tells...

Khad Muhammed
News

Ogoni cleanup: ‘Niger Deltans unable to drink, fish – Lawmakers cry...

Khad Muhammed
News

Biafra: It’s not by force to stay together, grant Ndigbo referendum...

Khad Muhammed
Crime

Biafra: ‘King of Dragon’ members captured in Imo after gun duel...

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija reunion: I don’t care being dragged – Tolanibaj replies critics

Khad Muhammed
News

Pope Francis, UK, Canada react to killing of Haiti’s Moïse

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...