All stories tagged :
News
Featured
An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...
Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...


![SKC 11 2018[77]](https://arewa.ng/wp-content/uploads/2018/11/SKC-11-201877.jpg)








![3,000 party members dump ADC, join Ex-Oyo governor, Alao-Akala in ADP [PHOTOS]](https://arewa.ng/wp-content/uploads/2018/11/1541166244_3000-party-members-dump-ADC-join-Ex-Oyo-governor-Alao-Akala-in-ADP-PHOTOS.jpg)




