All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Reconcile all interests, Lagos PDP advises Arapaja

Khad Muhammed
News

Makinde, Fayose feud dangerous for PDP — Diaspora group

Khad Muhammed
News

How Lagos Designer nearly lost all her customers to ‘costly mistake’

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
News

Kwara Assembly directs waste contractor to rid Ilorin of refuse

Khad Muhammed
News

Champions League: What Guardiola said about Haaland after Man City defeated...

Khad Muhammed
Education

TETFund spends N120bn on academic staff training since 2008 — Chairman

Khad Muhammed
News

Reno Omokri, the Commander-in-Chief of misinformation

Khad Muhammed
News

Ahmed Musa explains why he returned to Kano Pillars

Khad Muhammed
News

Ibrahimovic facing three-year ban

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...