All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Four players to leave Chelsea after Lampard makes Ziyech his...

Khad Muhammed
News

Gernot Rohr reacts to appointment of Joseph Yobo as his assistant

Khad Muhammed
News

Security: Nigerian service chiefs are analogue, deceptive – Expert insists on...

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea sign Hakim Ziyech from Ajax for €40m

Khad Muhammed
Crime

Woman arrested for allegedly punching baker to death in Lagos

Khad Muhammed
Law

Gov Abiodun sends Amotekun bill to Ogun Assembly

Khad Muhammed
Entertainment

APC vs PDP: Davido reacts to Supreme Court sack of Bayelsa...

Khad Muhammed
News

Insecurity: Senate explains why Buhari has not sacked security chief yet

Khad Muhammed
News

Bayelsa: Nigerians react as Supreme Court sacks Lyon, declares PDP winner

Khad Muhammed
More

BREAKING: Supreme Court sacks Bayelsa Gov-elect, Lyon, declares PDP winner

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...