All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Bayelsa: Bukola Saraki congratulates Diri, advises PDP members

Khad Muhammed
News

EPL: Max Allegri heading to Manchester United to replace Solskjaer

Khad Muhammed
News

Bayelsa: Supreme Court judgment is final – Gov Dickson reacts to...

Khad Muhammed
News

Tension, Jubilation In Bayelsa Over Supreme Court Judgment

Khad Muhammed
News

EPL: Pogba’s agent hints at Juventus return

Khad Muhammed
News

David Lyon’s sack: Buhari told not to cancel trip to Bayelsa...

Khad Muhammed
News

Lyon’s sack: PDP governors react to Supreme Court decision that favours...

Khad Muhammed
News

Supreme Court Judgement: PDP has been in pain over Bayelsa –...

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho told me I was rubbish – Chelsea defender, Zouma

Khad Muhammed
News

Coppa Italia: Cristiano Ronaldo reacts as Juventus failed to beat Zlatan...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...