All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Security: S’East Governors endorse NPF community policing model

Khad Muhammed
News

BMO to Bishop Kukah: Stop fanning embers of religious discord

Khad Muhammed
News

Goodluck Jonathan vindicated – Omokri reacts as Borno residents boo Buhari

Khad Muhammed
Law

Court orders arrest of Adamawa lawmaker

Khad Muhammed
Crime

‘Nigerians now live in fear’- Shehu Sani laments burning of 10...

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: We want Ogbunigwe, declaration of herdsmen as terrorists – Southeast...

Khad Muhammed
News

‘Help Nigeria defeat Boko Haram’ – Gbajabiamila begs US

Khad Muhammed
News

Lawmakers reject proposed nuclear plant in Akwa Ibom

Khad Muhammed
News

Champions League: Ballack predicts Chelsea vs Bayern Munich

Khad Muhammed
News

Transfer: Adebayor finally joins new club

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...