All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Amotekun: Ondo Government Forwards Draft Bill To Assembly

Khad Muhammed
Crime

Navy intercepts eight smugglers, seizes 608 bags of rice in Akwa...

Khad Muhammed
News

Auno Attack: Reps task FG to declare state of emergency on...

Khad Muhammed
News

EPL: Andy Cole gives verdict on Manchester United striker, Odion Ighalo

Khad Muhammed
Education

Ekiti State govt to offset WAEC fees of over N248m for...

Khad Muhammed
Crime

Man allegedly beats wife to death for disobeying him in Abeokuta

Khad Muhammed
News

Nigeria in a ceaseless funeral – Shehu Sani reacts to fresh...

Khad Muhammed
Law

Ihedioha vs Uzodinma: Reasons Supreme Court must review ruling on Imo...

Khad Muhammed
Crime

42-year-old man allegedly beats wife to death in Benue

Khad Muhammed
News

FEC approves more road projects

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...