All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

I killed, burnt my girlfriend because she left me for rich...

Khad Muhammed
News

Insecurity: Keyamo reacts to Abaribe’s call for Buhari’s resignation, says opposition...

Khad Muhammed
News

CAN condemns renewed killings in Plateau

Khad Muhammed
News

Nigerian doctors must work hard – Lawan

Khad Muhammed
News

2023: Secondus speaks on zoning, merger

Khad Muhammed
News

US speaks on denying Bishop Oyedepo visa

Khad Muhammed
News

Lassa Fever: Enugu Govt confirms death of pregnant woman

Khad Muhammed
News

Fire guts moving truck along Lagos-Ibadan expressway

Khad Muhammed
Crime

NSCDC parades suspect for selling JAMB form above approved price

Khad Muhammed
Crime

Slain corps member: ‘You must bring perpetrators to justice’ – Osun...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...