All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Lassa Fever claims second life in Enugu

Khad Muhammed
Crime

Amotekun: Adams speaks on security outfit, Osinbajo, Buhari’s role

Khad Muhammed
Crime

NECO invites DSS to join fight against examination malpractice

Khad Muhammed
Crime

Zamfara: Police confirm abduction of District Head, son

Khad Muhammed
News

NCC carries out enforcement exercise, arrests defaulters of SIM registration

Khad Muhammed
News

NYSC: Youth minister hails Buhari over N33,000 allowance for corps members

Khad Muhammed
Education

UNICAL terminates appointment of 5 staff, demotes 3 others over alleged...

Khad Muhammed
News

EPL: Ighalo told he’s not the right striker for Man Utd...

Khad Muhammed
Education

Don’t register again – JAMB tells candidates at blacklisted centers

Khad Muhammed
News

Mbaka not prophet of God, Amotekun will turn terrorist group –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...