All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

UK visit: Court set to rule on Buhari’s refusal to handover...

Khad Muhammed
News

112: NCC activates toll-free emergency number in 18 states

Khad Muhammed
More

Soldiers arrest journalist in Maiduguri | Daily Post

Khad Muhammed
Crime

Kwara police launch manhunt for masterminds of ATM vandalization in Ilorin

Khad Muhammed
News

Election violence not in Nigeria – Abdullahi Ibrahim

Khad Muhammed
Law

Alleged 3.1bn fraud: What happened at Suswam’s trial on Thursday

Khad Muhammed
More

Presidency cautions against twisting Buhari’s comment on insecurity

Khad Muhammed
More

Nigeria Immigration expands visa classes, explains new policy

Khad Muhammed
Crime

Buhari, APC on my side, not Oshiomhole’s – Obaseki

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: Sadiq Abubakar, Buratai, have failed us – Borno residents...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...