All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

What Maryam Babangida did for Nigerian women – Aisha Buhari

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
Crime

Why I want more crisis in APC – Oshiomhole reveals

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 19 armed robbery, kidnap suspects in Benue

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers to face death penalty, Plateau governor declares

Khad Muhammed
News

Insecurity: Why state police should be enforced – Tinubu

Khad Muhammed
News

Insecurity: APC reveals those allegedly plotting to ‘overthrow’ Buhari

Khad Muhammed
Crime

Ndubuisi Emenike: Reps summon IGP, NSCDC CG over senatorial candidate allegedly...

Khad Muhammed
News

ECOWAS Court Orders The Gambia To Pay $100,000 For Arresting, Detaining...

Khad Muhammed
News

Insecurity: Senator Abaribe gets huge backing on call for Buhari’s resignation

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...