All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

KWASU: ASUU blasts Gov Ahmed over appointment of new VC

Khad Muhammed
Crime

Four Indian Hemp farmers arrested in Ondo as NDLEA destroys hectares...

Khad Muhammed
Law

Man lands in court for stealing from Dangote

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer reacts as Manchester United appoints new manager

Khad Muhammed
Entertainment

Asa Announces Release Date For Her New Album

Khad Muhammed
News

Kano emirate: Ganduje speaks on ‘vendetta move’ against Sanusi

Khad Muhammed
News

Champions League: Sterling reacts to Liverpool’s 4-0 win over Barcelona, singles...

Khad Muhammed
News

Transfer: Willian speaks on Hazard leaving Chelsea after Arsenal clash

Khad Muhammed
News

Abuja residents cry out over continuous power outage, call out AEDC

Khad Muhammed
News

Paul Pogba blames Ronaldo, Messi for criticisms against him

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...