All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ngige vs NLC: Buhari Minister under fire over National Social Insurance...

Khad Muhammed
Entertainment

Naira Marley, Zlatan, Others ‘Have Volunteered Information On Their Involvement In...

Khad Muhammed
News

Gov. Obaseki speaks on greedy politicians in Edo APC

Khad Muhammed
News

EPL: David Luiz finally extends contract with Chelsea, gives reason

Khad Muhammed
Law

Ajimobi defies court order, confers Obaship title on ‘sacked’ Lanlate monarch

Khad Muhammed
Law

Fayose vs EFCC: What happened in court on Friday

Khad Muhammed
Crime

Yahoo boy who posed as an American soldier sent to prison

Khad Muhammed
More

Windstorm kills 3, destroys 200 houses in Bauchi

Khad Muhammed
More

Emir Sanusi Lamido: Court stops Ganduje from splitting Kano Emirate

Khad Muhammed
News

Transition committee raises alarm over auction of govt properties

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...