All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why we’re building more prisons across Nigeria – FG

Khad Muhammed
News

2023: Steer clear of presidency – Prof. Nwala warns North, Southwest

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: Troops kill 7 terrorists, recover weapons in Borno

Khad Muhammed
Crime

Fayose vs EFCC: Prosecuting witness declared missing in Ekiti

Khad Muhammed
News

Policeman Assaults Protester, Victim, Journalist In Abuja, Says ‘You Are Protesting...

Khad Muhammed
Crime

Alledged N6.9bn Fraud: EFCC Set To Disown Witness For Being Hostile

Khad Muhammed
News

Ngige reacts to NLC call for protest on Monday

Khad Muhammed
News

I have no regrets challenging Rivers APC leadership impunity – Senator...

Khad Muhammed
News

Ondo motorists lament how govt negligence is causing untold hardship on...

Khad Muhammed
News

Presidential Panel recovers N1.36bn from NEXIM Bank

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...