All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Agba Jalingo: Amnesty International Accuses Nigerian Government, Cross River Of Manipulating...

Khad Muhammed
News

Border closure necessary – Lagos gov, Sanwo-Olu

Khad Muhammed
Law

Hearing on President Buhari’s fake wedding with Sadiya Faruq stalls

Khad Muhammed
News

Ekiti South: Adeyeye, Olujimi in verbal war over petition for judicial...

Khad Muhammed
Crime

Okada, Keke Ban: NANS asks IGP Adamu to beef up security...

Khad Muhammed
Crime

Don’t allow more than 3 sim cards for one person –...

Khad Muhammed
News

FA Cup fifth round: Mourinho claims Tottenham didn’t deserve to qualify

Khad Muhammed
News

EPL: Mbappe told to leave PSG for Premier League giants in...

Khad Muhammed
Crime

Police Inspector facing murder charges kills self in Lagos

Khad Muhammed
News

EPL: Nevin reveals how Chelsea can finish top-four, secure Champions League...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...