All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why Nigeria’s Ex-President, Jonathan, Sacked Me As EFCC Boss -Farida Waziri

Khad Muhammed
News

INEC deregisters 74 political parties, give reasons

Khad Muhammed
Crime

Court sentences man to 3 years in prison for duping cocoa...

Khad Muhammed
Law

EFCC arraigns woman for alleged N10m oil fraud

Khad Muhammed
News

Barcelona fixes date for Dembele’s surgery

Khad Muhammed
News

CAN reacts to alleged building of Islamic Centre by Enugu govt

Khad Muhammed
Law

El-Zakzaky: Court fixes date for trial of Shi’ite leader

Khad Muhammed
News

I’ll no longer tolerate protests in Imo – Hope Uzodinma

Khad Muhammed
News

Tanker Explodes On Lagos’s Badagry Expressway

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Senate uncovers high exportation of face-masks, summons health minister

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...